LimeSurvey Develop - en to tl_PH translation catalogue (344 entries)

en: %s min. %s sec.
tl_PH: %s na minuto %s na segundo

en: %s new participants were created
tl_PH: %s na mga bagong kalahok ang naisagawa

en: %s of %s columns selected
tl_PH: Ang %s ng %s na mga haligi ay napili.

en: %s records were duplicate but had attributes updated
tl_PH: %s na mga talaan ang naisalin pero may mga  katangian ang nabago

en: %s response lines in your file.
tl_PH: May %s na linyang tugon sa iyong talaksan.

en: %s responses already exist.
tl_PH: %s na mga tugon ay mayroon na.

en: %s responses cannot be inserted or updated.
tl_PH: May %s na mga tugon ang hindi maidagdag o mabago.

en: %s responses were inserted.
tl_PH: May %s mga tugon ang naidagdag

en: %s responses were updated.
tl_PH: May %s na mga tugon ang nabago.

en: (None)
tl_PH: (Wala)

en: (This question is mandatory)
tl_PH: (Kailangang sagutin ang tanong na ito)

en: (none)
tl_PH: (wala)

en: 16 or up
tl_PH: 16 o pataas

en: A full question index will be shown; participants will be able to jump between relevant questions.
tl_PH: Ang ganap na taluntunan ng tanong ay ipapakita; Ang mga kalahok ay magagawang pumunta sa pagitan ng mga tanoong na may kaugnayan.

en: Actions
tl_PH: Mga aksyon

en: Activate
tl_PH: aktibahin

en: Add attribute
tl_PH: Magdagdag ng katangian

en: Add language
tl_PH: Magdagdag ng wika

en: Add participant
tl_PH: Magdagdag ng kalahok

en: Add value
tl_PH: Dagdagan ng halaga

en: Afrikaans
tl_PH: Aprikaans

en: Albanian
tl_PH: Albanes

en: Always
tl_PH: Parati

en: Answer matched (regexp)
tl_PH: Naitugmang sagot

en: Answer must be %s
tl_PH: Ang sagot ay dapat %s

en: Answer must be between %s and %s
tl_PH: Ang sagot ay dapat nasa pagitan ng %s at %s

en: Answer must be greater or equal to %s
tl_PH: Dapat ang sagot ay mas higit pa o katumbas sa %s

en: Answer must be less or equal to %s
tl_PH: Ang sagot ay dapat mas maliit o kapantay sa %s

en: Answer was
tl_PH: Sagot noon ay

en: Answer was NOT
tl_PH: Ang sagot ay hindi

en: Answer was greater than
tl_PH: Ang sagot ay mas malaki

en: Answer was greater than or equal to
tl_PH: Ang sagot ay mas malaki o katumbas sa

en: Answer was less than
tl_PH: Ang sagot ay mas mababa

en: Answer was less than or equal to
tl_PH: Ang sagot ay mas mababa o katumbas sa

en: Answers
tl_PH: Mga sagot

en: Answers and tokens have been re-opened.
tl_PH: Ang mga sagot at ang mga palatandaan ay nabuksang muli

en: Answers cleared
tl_PH: Pinalinaw na mga sagot

en: April
tl_PH: Abril

en: Arabic
tl_PH: Arabe

en: Arc sine
tl_PH: Arkong sain

en: Arc tangent
tl_PH: Arkong tanghente

en: Arc tangent of two variables
tl_PH: Arkong tanghente ng dalawang paiba-iba

en: Attribute %s was deleted.
tl_PH: Katangian %s ay natanggal.

en: August
tl_PH: Agosto

en: Authentication method
tl_PH: Pamamaraan ng pagpapatunay

en: Automatic (UTF-8)
tl_PH: Awtomatik (UTF-8)

en: Basque
tl_PH: Basko

en: By question group
tl_PH: sa pamamagitan ng katanungang pangkat

en: Calculates the exponent of e
tl_PH: Kinakalkula ang matematikong simbolo ng e

en: Can edit?
tl_PH: Marunong mamatnugot?

en: Catalan
tl_PH: Katalan

en: Catalan (Valencian)
tl_PH: Catalan (Valencia)

en: Change the language
tl_PH: Baguhin ang wika

en: Checkbox is checked
tl_PH: Ang tsek na kahon ay nakatsek na.

en: Checkbox is unchecked
tl_PH: Ang tsek na kahon ay wala natsek.

en: Choice of rank %s
tl_PH: Napiling ranggo %s

en: Choose one of the following answers
tl_PH: Pumili lamang ng isa sa sumusunod na mga sagot.

en: Choose when user can add a comment
tl_PH: Pumili kung kelan makakadagdag ng komento ang gumagamit.

en: Choose your language
tl_PH: Piliin ang iyong wika

en: Click here to start the survey.
tl_PH: Pindutin dito upang simulan ang sarbey.

en: Close
tl_PH: Isara

en: Columns
tl_PH: Kulumna

en: Comment only when
tl_PH: Maglagay ng komentaryo kapag

en: Comment only when you choose an answer.
tl_PH: Sasabihin mo lamang ang iyong opinyon kapag ikaw ay pumili ng sagot

en: Comment only when you don't choose an answer.
tl_PH: Sasabihin mo lamang ang iyong opinyon kapag ikaw ay walang napili na sagot

en: Comment your answers.
tl_PH: Maglagay ng komento sa iyong sagot

en: Comments
tl_PH: Mga komento

en: Compatible
tl_PH: Hiyang

en: Compatible with type coercion
tl_PH: Magkabagay sa uring pagpipigil

en: Condition
tl_PH: Kalagayan

en: Condition successfully copied
tl_PH: Ang kalagayan ay matagumpay na naikopya.

en: Condition successfully copied (some were skipped because they were duplicates)
tl_PH: Ang kalagayan ay matagumpay na naikopya. (ang iba ay nalaktawan dahil ang mga ito ay mga salin)

en: Continue?
tl_PH: Magpatuloy?

en: Corrected time:
tl_PH: Naitamang oras

en: Could not connect to LDAP server.
tl_PH: Hindi makakonekta sa LDAP server

en: Count the number of answered questions in the list
tl_PH: Bilangin ang numerong tanong na nasagutan na na nasa lisatahan

en: Count the number of answered questions in the list equal the first argument
tl_PH: Bilang ang numero ng mga tanong na nasagutan na nasa listahan na katumbas ng unang argumento

en: Count the number of answered questions in the list which pass the critiera (arg op value)
tl_PH: Bilang ang numero ng mga tanong na nasagutan na nasa listahan na nakapasa sa pamantayan

en: Create/edit user groups
tl_PH: Gumawa/mamatnugot ng mga pangkat ng gumagamit

en: Croatian
tl_PH: Kroatyano

en: Currently we detect and handle the following changes:
tl_PH: Sa ngayon, may nakita kami at pinanghawakan namin ang mga sumusunod na pagbabago.

en: Czech (informal)
tl_PH: Czech (impormal)

en: Database creation
tl_PH: Pag-gawa ng database

en: Date entered is invalid!
tl_PH: Ang petsa na inilgay ay hindi pwede!

en: Date is
tl_PH: Petsa ay

en: Date/Time
tl_PH: Petsa/Oras

en: Day
tl_PH: Araw

en: Deactivate
tl_PH: magbuwag

en: December
tl_PH: Disyembre

en: Default attribute name:
tl_PH: Naitakdang pangalan ng katangian.

en: Default value:
tl_PH: Pangunahing saysay:

en: Delete attribute
tl_PH: Tanggalin ang katangian

en: Delete this attribute:
tl_PH: Alisin itong katangian:

en: Delete token attribute %s
tl_PH: Alisin ang palatandaang katangian %s

en: Delete value
tl_PH: Burahin ang halaga

en: Description
tl_PH: paglalarawan

en: Disable chart
tl_PH: Wag paganahin ang tsart

en: Disable map display
tl_PH: Wag paganahin ang naipakitang mapa

en: Display as bar chart
tl_PH: Ipakita bilang bar tsart

en: Display as pie chart
tl_PH: Ipakita bilang pie tsart

en: Display participants
tl_PH: Ipakita ang mga kalahok

en: Download
tl_PH: Dowload

en: Duplicate label set name
tl_PH: Gayahin ang pangalang pangkat

en: Duplicates will be detected by a combination of firstname, lastname and email addresses.
tl_PH: Ang mga kopya ay matutuklas sa pamamagitan ng kombinasyon ng unang pangalan, apleyido at ng mga email address.

en: Duplicates will be detected using the participant_id field in this CSV file.
tl_PH: Ang mga kopya ay makikita gamit ang participant_id na patlang sa talaksan ng CSV.

en: Dutch
tl_PH: Olandes

en: Dutch (informal)
tl_PH: Dutch (impormal)

en: Edit attribute
tl_PH: Mamatnugot ng katangian

en: Edit user permissions for user %s
tl_PH: magsaayos ng pahintulot ng gumagamit para sa gagamit %s

en: Edit value
tl_PH: Patnugutan ang halaga

en: Enable chart
tl_PH: Paganahin ang tsart

en: Enable map display
tl_PH: Paganahin ang naipakitang mapa

en: English
tl_PH: Ingles

en: Existing participant attributes
tl_PH: Umiiral na katangiang kalahok

en: Exit and clear survey
tl_PH: Umalis at linawin ang pagsisiyasat

en: Export survey
tl_PH: Iluwas ang pagsisiyasat

en: Export survey results
tl_PH: Iluwas ang mga resulta ng pagsisiyasat

en: Extra tokens found
tl_PH: May nakitang sobrang palatandaan

en: Failed to activate the plugin.
tl_PH: Nabigo ang pag-aaktiba  ng plugin.

en: Failed to deactivate the plugin.
tl_PH: Nabigo ang pagbuwag ng plugin.

en: February
tl_PH: Pebrero

en: File %s
tl_PH: Talaksan %s

en: File seems empty or has only one line
tl_PH: Ang talaksan ay walang laman o mayroon lamang isang linya

en: File size
tl_PH: Sukat ng talaksan

en: Find highest value
tl_PH: Hanapin ang pinakamataas na halaga

en: Find lowest value
tl_PH: Hanapin ang pinakamababang halaga

en: First choice
tl_PH: Unang pagpipilian

en: Force import:
tl_PH: Puwersang pagangkat:

en: Full answers
tl_PH: Kabuoang mga sagot

en: Full names
tl_PH: Buong mga pangalan

en: Full question text
tl_PH: Buong tanong ng teksto

en: Gender
tl_PH: Kasarian

en: German
tl_PH: Aleman

en: German (informal)
tl_PH: German (impormal)

en: Get value of pi
tl_PH: Kunin ang halaga ng pi

en: Greek
tl_PH: Griyego

en: Headings
tl_PH: Mga Pamagat

en: Help:
tl_PH: Tulong:

en: Hidden
tl_PH: Nakatago

en: Hour
tl_PH: Oras

en: How many roads must a man walk down?
tl_PH: Ilang mga daan ang dapat lakarin ng tao?

en: Hungarian
tl_PH: Hanggaryan

en: If you choose '%s' please also specify your choice in the accompanying text field.
tl_PH: Kung pipiliin mo ang ' %s', isulat ang tiyak na sagot sa patlang.

en: If you remove this attribute, you will lose all information.
tl_PH: Kung aalisin mo ang katangian na ito, lahat ng impormasyon ay mawawala.

en: Import failed: No answers could be mapped.
tl_PH: Nabigo ang pag-aangkat: Walang mga kasagutan ang maaaring mai-mapa

en: Import responses
tl_PH: Angkatin ang mga tugon

en: Import timings (if exist)
tl_PH: Iangkat ang mga tiyempo (kung ito ay umiiral)

en: Important instructions
tl_PH: Mahalagang tagubilin

en: Incremental
tl_PH: Karagdagan

en: Indonesian
tl_PH: Indonesiyo

en: Invalid survey ID
tl_PH: Walang bisa ang ID ng pagsisiyasat

en: Invitation
tl_PH: Imbitasyon

en: Irish
tl_PH: Irlandes

en: Italian
tl_PH: Italiyano

en: Italian (informal)
tl_PH: Italian (impormal)

en: January
tl_PH: Enero

en: Japanese
tl_PH: Hapon

en: July
tl_PH: Hulyo

en: June
tl_PH: Hunyo

en: Korean
tl_PH: Koreano

en: Label set name
tl_PH: Tatakan ang pangalang pangkat

en: Language
tl_PH: Wika

en: Languages:
tl_PH: Mga wika:

en: Last VV version
tl_PH: Pinakahuling salin ng VV

en: Last invited
tl_PH: Huling inimbita

en: Limit:
tl_PH: Limitasyon:

en: Load now
tl_PH: Kargahin ngayon

en: Load unfinished survey
tl_PH: Balikan ang  hindi natapos na survey.

en: Location
tl_PH: Kinalalagyan

en: Macedonian
tl_PH: Masidoniyan

en: Maltese
tl_PH: Maltis

en: March
tl_PH: Marso

en: Maximum date
tl_PH: Pinakamataas na petsa

en: Maximum value
tl_PH: Pinakamataas na halaga

en: Message
tl_PH: Mensahe

en: Message:
tl_PH: Mensahe:

en: Minimum answers
tl_PH: Minimum na mga sagot

en: Minimum date
tl_PH: Minimong petsa.

en: Minimum memory available
tl_PH: pinakamaliit na memorya ang magagamit

en: Minute
tl_PH: Minuto

en: Month
tl_PH: Buwan

en: New scenario number:
tl_PH: Bagong numerong senaryo

en: Next
tl_PH: Susunod

en: Next choice
tl_PH: Susunod na pagpipilian

en: No
tl_PH: Hindi

en: No control on checkbox
tl_PH: Walang kontrol sa tsek na kahon

en: No new participants were created
tl_PH: Walang bagong kalahok ang naisagawa

en: No old responses found.
tl_PH: Walang nakitang mga lumang tugon

en: No question group found.
tl_PH: Walang nakitang pangkat ng katanungan

en: No response lines in your file.
tl_PH: Walang mga linyang tugon sa iyong talaksan

en: None selected
tl_PH: Walang napili

en: Not Selected
tl_PH: hindi napili

en: Not all labels were updated successfully.
tl_PH: Hindi lahat ng mga tatak ay matagumpay na nabago.

en: Note: You can only give limited permissions to other users because your own permissions are limited, too.
tl_PH: Tala: Maari ka lamang magbigay ng limitadong mga pahintulot sa ibang gagamit dahil ang iyong mga pahintulot ay limitado, rin.

en: Note: You can't edit the relevance equation because there are currently conditions set for this question.
tl_PH: Hindi mo maaaring patnugutan ang ekwasyon ng kaugnayan dahil sa kasalukuyan, may pangkat  na kalagayan para sa tanong na ito.

en: November
tl_PH: Nobyembre

en: Numbers
tl_PH: Mga numero

en: October
tl_PH: Oktubre

en: Old VV version
tl_PH: Lumang salin ng VV

en: One
tl_PH: Isa

en: One or more mandatory questions have not been answered. You cannot proceed until these have been completed.
tl_PH: Hindi nasagot ang isa o higit pang mga tanong. Hindi ka maaaring magpatuloy hanggang hindi natatapos ang bahaging ito.

en: Only answer the following question if:
tl_PH: Sagutin lamang ang mga sumusunod na tanong kung:

en: Only numbers may be entered in '%s' accompanying text field.
tl_PH: Numero lamang ang maaaring ipasok sa kasama ng %s ng patlang ng teksto

en: Only numbers may be entered in these fields.
tl_PH: Mga numero lamang ang maaaring ilagay sa mga patlang na ito.

en: Only numbers may be entered in this field.
tl_PH: Mga numero lamang ang maaaring ilagay sa patlang na ito

en: Optional
tl_PH: Hindi sapilitan

en: Participant attributes to create
tl_PH: Mga katangiang kalahok na gagawin

en: Percentage of total:
tl_PH: Porsyento ng kabuuang:

en: Permission to create surveys (for which all permissions are automatically given) and view, update and delete surveys from other users
tl_PH: Pahintulot na gumawa ng mga sarbey (kung saan ang lahat ng mga pahintulot ay kusang binibigay) at tingnan, baguhin at alisin ang mga sarbey na galing sa ibang gumagamit

en: Permission to create, view, update and delete user groups
tl_PH: Pahintulot na gumawa, tingnan, baguhin at alisin ang mga pangkat na gumagamit

en: Permission to create, view, update and delete users
tl_PH: Pahintulot na gumawa, tingnan, baguhin at alisin ang mga gumagamit

en: Permissions were successfully updated.
tl_PH: Ang mga pahintulot ay matagumpay na nagbago.

en: Persian
tl_PH: Persyano

en: Please complete all parts.
tl_PH: Mangyaring kumpletuhin ang lahat ng bahagi.

en: Please contact your LimeSurvey administrator for your password.
tl_PH: Mangyari lamang na makipagkita sa tagapamahala ng LimeSurvey para sa iyong kontrasenyas

en: Please fill in %s answers
tl_PH: Pakiusap at punan ang %s ng mga sagot

en: Please fill in at least %s answers
tl_PH: Pakiusap at punuin ang kahit %s na sagot

en: Please fill in at least one answer
tl_PH: Pakiusap at maglagay kahit isang sagot lamang.

en: Please fill in at most %s answers
tl_PH: Pakiusap at punan ang mga sagot sa karamihan ng %s

en: Please fill in at most one answer
tl_PH: Pakiusap at punan ang mga sagot ng kahit isa.

en: Plugin '%s' was missing and is removed from the database.
tl_PH: Ang plagin na %s' ay nawawala at naialis na ito galing sa database.

en: Plugin manager
tl_PH: Tagapamahala ng Plugin

en: Portuguese
tl_PH: Portuges

en: Previous
tl_PH: Nauna

en: Previous answer fields
tl_PH: Ang nakaraang patlang pang-sagot

en: Publish API on /admin/remotecontrol:
tl_PH: Ilathala ang API sa /admin/remotecontrol:

en: Punjabi
tl_PH: Pundyabi

en: Question could not be created with error on %s: %s
tl_PH: Ang tanong na may mali sa %s: %s ay hindi maaaring mailikha.

en: Question could not be updated.
tl_PH: Ang tanong ay hindi mapabago

en: Question could not be updated. There are conditions for other questions that rely on the answers to this question and changing the type will cause problems. You must delete these conditions  before you can change the type of this question.
tl_PH: Ang tanong na ito ay hindi maaaring mapabago. May mga kalagayn para sa ibang tanong na umaasa sa sagot sa tanong at ang pagbabago nito ay maaaring magkaroon ng problema. Dapat mong ibura ang mga kalagayan na ito bago mo ipabago ang uri ng tanong na ito.

en: Question help
tl_PH: Tulong na tanong

en: Question in language %s could not be created with error on %s: %s
tl_PH: Ang tanong sa wikang %s ay hindi mailikha na may mali sa %s: %s

en: Question is moved to another group (result is imported correctly).
tl_PH: Ang tanong ay inilipat sa kabilang pangkat.(ang resulta ay inangkat ng tama)

en: Quick-add subquestion or answer items
tl_PH: mabilisang pagdagdag ng sumunod na tanong o mga bagay na sagot

en: R (data file)
tl_PH: R (talaksan ng datos)

en: R (syntax file)
tl_PH: R (talaksan ng palaugnayan)

en: RANK
tl_PH: RANGGO

en: RPC interface enabled:
tl_PH: Pinagana ang interface ng RPC

en: Random order
tl_PH: Pasumalang pagkakasunud-sunod

en: Rank header
tl_PH: Ulo ng ranggo

en: Reason:
tl_PH: Dahilan:

en: Relevance [Validation] (Default value)
tl_PH: Kaugnayan [Patunay] (Paunang halaga)

en: Reminder attachments:
tl_PH: Pagkakabit ng pagunita

en: Remove
tl_PH: Alisin

en: Repeat a string
tl_PH: Uliting ang hanay

en: Replace answers in file in the existing record.
tl_PH: Ilagay ang mga sagot sa talaksan na nasa loob ng talaan

en: Reset conditions/relevance?
tl_PH: Uliting ang kalagayan/kaugnayan?

en: Reset start/end date/time?
tl_PH: ulitin ang pagsisimula/petsa ng pagtatapos/oras?

en: Response
tl_PH: Tugon

en: Result
tl_PH: Rsulta

en: Results
tl_PH: Mga resulta

en: Resume later
tl_PH: Ipagpatuloy mamaya

en: Rows
tl_PH: Hilera

en: Same height for lists
tl_PH: Parehong taas para sa listahan

en: Save and close
tl_PH: Tipunin at isara

en: Save your unfinished survey
tl_PH: Tipunin ang iyong pagsisiyasat na hindi pa tapos

en: Second choice
tl_PH: Ikalawang pagpipilian

en: Section
tl_PH: Bahagi

en: Select all
tl_PH: Piliin lahat

en: Select columns
tl_PH: Pumili ng mga kulumna

en: Sending reminders...
tl_PH: Pinapadala na ang mga paalala

en: September
tl_PH: Setyembre

en: Short names
tl_PH: Maikling mga pangalan

en: Show
tl_PH: Ipakita

en: Show text responses inline:
tl_PH: Ipakita ng tugong teksto sa linya

en: Show title
tl_PH: ipakita ang pamagat

en: Sine
tl_PH: Sain

en: Single response: ID %s
tl_PH: Nagiisang tugon: ID %s

en: Skipped tokens entry:
tl_PH: Nilaktawan ang pinapasok na palatandaan.

en: Some text in this answer
tl_PH: Ang mga ibang teksto na nandito sa sagot

en: Sorry, but this question has no responses yet so a graph cannot be shown.
tl_PH: Patawad pero ang tanong na ito ay wala pang tugon kaya walang talangguhit na maipakita.

en: Sorry, but this question has too many answer options to be shown properly in a graph.
tl_PH: Patawad pero ang tanong na ito ay mayroon nang napakaraming patalagang sagot na wastong maipapakita sa isang talangguhit.

en: Source table
tl_PH: Talahanayan ng pinagmulan

en: Spanish (Argentina)
tl_PH: Espanyol (Arhentina)

en: Spanish (Argentina) (Informal)
tl_PH: Spanish (Argentina) (Impormal)

en: Start language:
tl_PH: Simulang ang pangungusap:

en: Starting in 2.05, variable names should only contain letters and numbers; and may not start with a number. This variable name is deprecated.
tl_PH: Simula sa 2.05, ang panglang baryante ay dapat naglalaman lamang ito ng mga letra at mga numero; at maaaring hindi magsisimula sa numero. Ang baryante ay hindi na ginagamit.

en: Statistics
tl_PH: Istatistika

en: Submit
tl_PH: Magsumite

en: Submitted
tl_PH: Naisumite

en: Sum
tl_PH: Kabuuan

en: Survey
tl_PH: Sarbey

en: Survey participants
tl_PH: Mga kalahok ng pagsisiyasat

en: Survey response
tl_PH: Tugon ng pagsisiyasat.

en: Survey response %d
tl_PH: Tugon ng pagsisiyasat sa %d

en: Templates
tl_PH: Mga suleras

en: Thank you!
tl_PH: Maraming Salamat!

en: The file %s was deleted.
tl_PH: Ang talaksang %s ay naibura

en: The fonts file %s was not found in <limesurvey root folder>/fonts directory. Please, see the txt file for your language in fonts directory to generate the charts.
tl_PH: Ang talaksan ng mga font %s ay hindi nakita sa <limesurvey root folder>sanggunian ng /fonts. Mangyari amang na tingnan ang talaksan ng teksto mula sa iyong wikang nasa sangguniang ng mga font para likhain ang talangguhit.

en: The selected attribute was invalid.
tl_PH: Ang piling katangian ay hindi pwede.

en: The update is now complete!
tl_PH: Kompleto na ang pagdadagdag!

en: There are no participants to be exported.
tl_PH: Walang kalahok ang mailuluwas

en: There was a problem updating the user permissions.
tl_PH: Nagkaroon ng problema sa pagbago ng mga pahintulot ng gumagamit.

en: Third choice
tl_PH: Pangatlong pagpipilian

en: This filename is not allowed to be uploaded.
tl_PH: Ang pangalangtalaksang ito ay hindi maaaring i-upload

en: This is a sample question text. The user was asked to enter a date.
tl_PH: Ito ay isang teksto ng halimbawang tanong. Ang gumagamit ay pinapakiusapang lagyan ito ng petsa.

en: This is another sample question text - asking for number.
tl_PH: Itong ay isa pang teksto ng halimbawang tanong - humihingi ng numero

en: This is not a .csv file.
tl_PH: Ito ay hindi isang talaksan ng .csv

en: This is one last sample question text - asking for some free text.
tl_PH: Ito ay ang nag-iisa at huling teksto ng halimbawabg tanong - humihingi ng iilang libreng teksto

en: This question is mandatory
tl_PH: Kailangang sagutin ang tanong na ito.

en: This question requires a second answer set but none is set.
tl_PH: Ang tanong ito ay nangangailangan ng pangalawang sagot na nakatakda pero walang nakatakda.

en: This question requires answers, but none are set.
tl_PH: Ang tanong ito ay nangangailangan ng mga sagot, pero walang nakatakda.

en: This response ID is invalid.
tl_PH: Ang ID ng tugon na ito ay hindi puwede.

en: Three
tl_PH: Tatlo

en: Time remaining
tl_PH: Natitirang oras

en: Title of subquestion %s was updated to %s.
tl_PH: Ang pamagat ng isang pang tanong na %s ay napabago sa %s

en: Tokens already exist for this survey.
tl_PH: Meron nag palatandaan para sa pagsisiyasat na ito

en: Too low
tl_PH: masyadong mababa

en: Total
tl_PH: Kabuuan

en: Total records in survey:
tl_PH: Kabuuang talaan ng sarbey:

en: Try again
tl_PH: Subukang muli

en: Try to import even if question codes don't match
tl_PH: Subukan upang maangkat kahit na ang mga tanong na mga kowd ay hindi tugma

en: Try with a bigger token length.
tl_PH: Subukan muli gamit ang mas mahabang haba ng palatandaan

en: Two
tl_PH: Dalawa

en: Unlimited
tl_PH: Walang katapusan

en: Unlimited administration permissions
tl_PH: Walang katapusang pahintulot ng pangangasiwa

en: Use ComfortUpdate
tl_PH: Gamitng ang ComfortUpdate

en: Use javascript function to remove text and uncheck checkbox (or use Expression Manager only).
tl_PH: Piliin lamang kapag ang gumagamit ay maaaring magdagdag ng komento

en: User ID
tl_PH: Pgkakakilanlan ng gumagamit

en: Value
tl_PH: Halaga

en: Values:
tl_PH: Halaga:

en: View response
tl_PH: Tingnan ang tugon

en: Warning: Before turning on HTTPS,%s check if this link works.%s
tl_PH: Babala: Bago magbukas sa HTTPS,%s siyasatin kung ang koneksyon ay gumagana. %s

en: Warnings
tl_PH: Mga Babala

en: Windows-31J - SJIS for Windows Japanese (cp932)
tl_PH: Windows 31J - SJIS para sa Windows Japanese (cp932)

en: Year
tl_PH: Taon

en: Yes
tl_PH: Oo

en: Yes/No
tl_PH: Oo/Hindi

en: You are not allowed to edit your own user permissions.
tl_PH: Wala kang pahintulot para i-edit and sarili mong pahintulot na gumamit

en: You did not answer to the security question.
tl_PH: Hindi ka sumagot sa pangseguridad na tanong.

en: You have already been removed from the central participants list for this site
tl_PH: Ikaw ay natanggal na galing sa mga punong kalahok na listahan para sa pinaggaganapan nito.

en: You have to select a file.
tl_PH: Kailangan mong pumili ng isang file.

en: Your assessment
tl_PH: Ang iyong halaga

en: Your survey responses have been recorded.
tl_PH: Naitala na ang mga sagot mo sa survey.

en: at question
tl_PH: sa tanong

en: is
tl_PH: ay

en: is NOT
tl_PH: ay hindi

en: is greater than
tl_PH: ay mas malaki sa

en: is greater than or equal to
tl_PH: ay mas malaki o magkatumbas sa

en: is less than
tl_PH: ay mas mababa sa

en: is less than or equal to
tl_PH: ay mas mababa o magkatumbas sa

en: is matched (regexp)
tl_PH: ay itinutugma (regexp)

en: page
tl_PH: pahina

en: seconds
tl_PH: mga segundo
